Tutar Tuta Don Ƙaƙƙarfan Ƙasa

Kafaffen Giciye Base
Kafaffen gindin giciye tare da sandal mai ɗaukar nauyi, wanda kuma aka sani da tushen X ko Scissor tushe, yana aiki azaman nau'in nauyi na Crossbar Tsaya don gida da waje.
Ƙayyadaddun bayanai
Girman: 82cm*5cm (Ninke)
Nauyi: 4kg
Abu: Galvanized baƙin ƙarfe tare da launin toka foda mai rufi
Lambar abu: DX-1
Tattalin Arziki Cross Base
Value X Tsaya, don ƙaramin girman tutan rairayin bakin teku kamar tutocin gashin tsuntsu, reshen deco, tutoci da sauransu.
Yi amfani da cikin gida kaɗai ko don ƙara gindin zoben ruwa don yanayin iska a waje
Girman: 77cm*3cm
Nauyi: 1.3kg
Abu: Iron tare da launin toka foda mai rufi
Lambar abu: DM-9


Tripod Base
Tushe mai naɗewa don ƙananan girman banners. Ƙara nauyi mai dacewa. Cikin gida ko Waje
Girman: 37*3.2cm (Ninke)
Nauyi: 2kg
Abu: Carbon karfe tare da baƙar fata foda mai rufi
Lambar abu: DM-17
Base Plate
Metal tushe farantin karfe tare da sandal , dace da mafi yawan yanayin. Cikin gida ko Waje
Girman: 40*40*0.4cm/40*40*0.8cm/50*50*0.8cm
Nauyin: 5kg/10kg/15kg
Abu: Iron tare da baƙar fata foda mai rufi
Lambar abu: DT-30/DT-31/DT-32


Giciye Base
Carbon karfe tare da karewa na chrome, jakar nauyi mai cika ruwa za a iya amfani da ita azaman ƙara nauyi.
Domin duka na cikin gida ko na waje
Girman: 82cm*82cm
Nauyi: 3kg
Material: Karfe Karfe
Lambar abu: DM-5
Spider Base
Sigar sabuntawa ta tushen giciye, ramukan ido na zaɓi don turaku. Domin duka na cikin gida ko na waje
Girman: 52cm*21cm(Ninki)
Nauyi: 2.6kg
Material: Karfe Karfe
Lambar abu: DM-48/49 (ba tare da rami-ido ba)


Tushen kafa 3
An tsara shi don ɗaukar nauyi, sauƙin shigarwa. An ba da shawarar don ƙananan tutoci na cikin gida ko tare da ƙarin jakar nauyin ruwa a waje.
Girman: 24cm
Nauyi: 0.9kg
Abu: Karfe
Lambar abu: DM-1
Zagaye Base
Kyakkyawan zaɓi don amfani tare da banners na 3D ko banners na musamman, ya fi kyan gani. Cikin gida kawai
Girman: φ38cm
Nauyi: 2kg
Material: Iron tare da rufin chrome
Lambar abu: DT-26


Hard Ground & Lawn Cross Base
Haɗa tushe kafaffen giciye mai lebur tare da karu na ƙasa, kwat da wando guda ɗaya don kowane aikace-aikacen tare da ƙarancin farashi
Girman: kafaffen giciye 84cm * 5cm / karu 20cm
Nauyi: 4.2kg
Material: Carbon karfe + ƙarfe, Galvanized da launin toka foda mai rufi
Lambar kwanan wata: 9WT-33
Fountain Tushen
Tutar Tuta, wanda kuma aka sani da Tutocin Cluster. Tushen banner ɗin ƙarfe na ƙarfe tare da rotator 4 tare da ɗan bambance-bambancen kusurwa akan tsarin tushe 1, na iya ɗaukar 4Banners na telescopickoShark fin banner,Arc Banners, hanya mai kyau don ƙara girman bayyanar alamar ku a ciki ko waje.
Girman:43 * 21cm (Ninki)
Nauyi:8.5kg
Abu:Karfe
Lambar abu:DM-6


Tushen Taya (Ba za a iya naɗewa)
Tushen Taya mai tsada da dorewa
Galibi don filin ajiye motoci ko nunin dilolin mota. Babu buƙatar wucewa, kawai sanya wannan a ƙarƙashin taya motar ko wani nauyi mai nauyi a samansa. Girman tattarawa ya fi DV-1 ko DV-2 girma
girman: 89*49cm
Nauyi: 2kg
Abu: Karfe bututu/ foda mai rufi
Lambar abu: DV-3
Tushen Taya (Mai natsuwa)
Tushen taya mai naɗewa shine ƙirarmu ta asali, ƙaƙƙarfan tushen tuta don nunin ƙofofin mota.
Ƙananan ƙarar tattarawa don sauƙin jigilar kaya da ajiya
Babu buƙatar tuƙi, kawai saka shi ƙarƙashin tayan kowane abin hawa
Girman: 20*58cm
Nauyi: 2.3kg
Abu: Karfe bututu/ foda mai rufi
Lambar abu: DV-1


Scissor Motar Tushen
Sabuwar Wurin Wuta na Mota, sigar sabuntawa ta tushen Taya mai Foldable
Girman ƙarami iri ɗaya amma mafi sauƙi don saitawa
girman: 89*49cm
Nauyi: 2kg
Abu: Karfe bututu/ foda mai rufi
Lambar abu: DV-2
Sabuwar tushen giciye wanda Wzrods ya tsara
1. Ingantaccen tsari don ƙarami mai girma.
2. Ƙananan cibiyar nauyi don ingantaccen kwanciyar hankali.
3. C-ring shaft mai tsada mai tsada, ba da damar tuta ta juya cikin iska.
Gina bututun ƙarfe mai rufaffiyar foda, nauyi mai sauƙi amma tsayayye, mai sauƙin haɗawa, ingantaccen ginin giciye don nuna ƙananan tutocin gashin tsuntsu ko tutocin hawaye don nunin ko amfani na cikin gida. Ƙara jakar ruwa mai nauyi don ƙarin kwanciyar hankali a waje. Dace da m saman.
Lambar abu: DQ-15
Girman 78cm
Nauyi 1.3KG
Material: bututu karfe rectangular
