• page_head_bg

Saukewa: BS1000

Saukewa: BS1000

Takaitaccen Bayani:

BS1000, tsarin tsarin haɗin kai ya haɗa da bututu da kewayon masu haɗawa.Ana kera masu haɗin kai ta hanyar gyare-gyaren allura kuma an yi su daga filastik ƙarfafa ƙarfin gilashi tare da kyakkyawan ƙarfi.Tubes na iya zama Aluminum ko fiber composite kuma kowane yanki tsawon 1m kawai.

Daidaitaccen launi na haɗin gwiwa shine baki;akan buƙatar haɗin gwiwa za a iya kera su a wasu launuka.

Yi oda bututu da haɗin gwiwa a hankali bisa ga ƙira ko aikace-aikacenku.

Aikace-aikace:Abubuwan wasanni, Shagunan Kofi, bajekolin kasuwanci ko tsarin jagora a wuraren jama'a


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Tun da yawancin aikace-aikacen suna iya aiki tare da jerin BS1000, Don yin odar bututu da masu haɗin kai a sassauƙa bisa ga ƙira ko aikace-aikacenku ana ba da shawarar.

Ra'ayoyin aikace-aikacen: Ƙofar ƙofa 1x2m;Firam ɗin tuta mai ɗaukar hoto, 1x1m, 1x2m, 1x3m;
Tsarin shinge: kowane girman (yawan 1m) tare da tsayin hanya da tsayi 1m

Bututun da aka yi daga fiber ɗin da aka haɗa, yana da kyau ga abubuwan da suka faru tunda yana da nauyi kuma yana adana kaya.Bututun aluminum zai zama mafi kyau ga shagunan kofi ko azaman tsarin jagora a wuraren jama'a

Fa'ida daga asalin ƙirar mu mai daidaita kusurwa-daidaitacce, firam ɗin shinge yana yiwuwa a yi nuni a kowane tsayi da kowane nau'i, har ma ana iya amfani da shi akan matakala.

Ana iya ba da jakar ɗaukar kaya na oxford zuwa fakitin bututu da masu haɗawa a ciki don nuni mai ɗaukar hoto.Tsawon jigilar mita 1 kawai yana tabbatar da sauƙin sanya firam ɗin cikin kowace abin hawa, dacewa da abubuwan da suka faru.

Akwai faffadan sansanonin da zasu dace da yanayi daban-daban, kamar karu, farantin gindin ƙarfe mai lebur ko gindin ruwa

Tuntuɓe mu don tattaunawa tare don yin cikakkiyar gamawa.Girman nunin OEM abin karɓa ne.

Amfani

(1) Tsarin Modular, ƙarin aikace-aikace, za a iya sake amfani da su tare da sababbin haɗuwa

(2) nauyi mai sauƙi kuma Mai ɗaukar nauyi

(3) Babu buƙatar kayan aiki don haɗawa

(4) Faɗin sansanonin samuwa don dacewa da aikace-aikacen daban-daban

DOOR-FRAME

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • KYAUTA-SAYAYYA

    Ingancin Farko, Garantin Tsaro