• page_head_bg

Tabletop Tutar bakin teku

Tabletop Tutar bakin teku

Takaitaccen Bayani:

Tutar bakin teku na Mini Tabletop suna da nauyi, kayan aikin kayan aikin sun haɗa da sandar igiyar fiber sassa biyu da tushe guda ɗaya na ƙarfe a cikin ƙaramin jakar zipper, mai sauƙin tafiya tare da, shahararrun sifofi 3 akwai (tutar gashin gashin tsuntsu / tuta tuta / tuta mai kusurwa).

 

Tutar tebur mai hawaye ko Tutar tebur na gashin tsuntsu talla ne mai ɗaukar ido da kayan ado akan teburan liyafar kasuwanci, teburan taro, saman tebur, teburin gabatarwa.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Tutar bakin teku na Mini Tabletop suna da nauyi, mai sauƙin tafiya tare da su, nau'ikan nau'ikan 3 daban-daban (fushin fuka-fukai / hawaye / rectangle) akwai.Cikakke don tallan tebur ko tebur a ɗakin taro ko a wurin nunin kasuwanci.

Amfani

(1) Saitin sandar sanda 1 na iya samun siffar hawaye da siffar gashin tsuntsu.

(2) Pole zo da Raba compartments oxford jakar wanda kare dukan sa daga karce

(3) Aluminum tushe tare da azurfa mai haske don ƙara tasirin talla.

(4) Mai sauƙin amfani kuma ɗauki daƙiƙa kawai don haɗawa.

(5) Tutoci basu buƙatar iska don nuna saƙon

TABLE-BANNER-z

Ƙayyadaddun bayanai

Siffar Tuta Nuni Girman Girman Tuta Pole Weight
Hawaye 40cm/60cm 29cm*9.5cm/40cm*14cm 0.11 kg
Tsuntsaye 53cm*17cm 43cm*16cm 0.11 kg
Rectangle cm 40 30cm*16cm 0.13 kg

  • Na baya:
  • Na gaba: