Zoben baka na cikin gida shine Micro FPV kofa mai tashi don Tiny Whoop Inductrix da Micro Racing Drones, amfanin iri ɗaya ne tare da ƙofar zobe na cikin gida da ƙofar D na cikin gida amma siffa daban-daban.Kayan aiki masu inganci da ƙwararru, kamannun ƙarewa.Tare da zaɓuɓɓukan hawa da yawa, yana da sauƙi don gina darussa iri-iri.
(1) Framing shine sandar fiberglass mai ƙarfi, ferrules na ƙarfe
(2) Zaɓuɓɓuka na zaɓi kamar kofuna na tsotsa, spikes na ƙasa, pads na maganadisu ko tushe na Aluminum don sanya shi kwanciyar hankali a lokuta daban-daban.
(3) Mai sauƙin haɗawa, mai ɗaukar hoto don ɗauka a ko'ina
(4) Kowane saiti ya zo da jakar ɗauka, ƙaramar ɗaukar kaya, nauyi mara nauyi
Lambar abu | Samfura | Nuni Girman |
Zoben baka na cikin gida | 90*60cm |
Ingancin Farko, Garantin Tsaro